เนื้อหาอื่นๆ...
- สุดยอดอาชีวะอุบลฯ คว้ารางวัลรองชนะเลิสอันดับ 1 ทักษะภาษาและวัฒนธรรมจีน
- อาชีวะอุบลฯ เข้าร่วมอบรมโครงการพัฒนาเยาวชนสู่การเป็นผู้ประกอบการเพื่อสังคม NEW GEN – START UP เพื่อสังคม ประจำปี 2567
- อาชีวะอุบลฯ ต้อนรับวิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร เข้าศึกษาดูงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2567
- อาชีวะอุบลฯ ร่วมพิธีทำน้ำพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 การศึกษา ประจำปี 2567
- อาชีวะอุบลฯ ร่วมพิธีไหว้ครูและปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ระดับปริญญาตรี หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2567
- ขอแสดงความยินดี กับครูทั้ง 2 ท่าน ในโอกาสเลื่อนวิทยฐานะ ครูชำนาญการ
- อาชีวะอุบลฯ จัดเลือกตั้งนายกองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับหน่วยวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี
- 3 กรกฎาคมนี้ อย่าลืมไปใช้สิทธิ์
- อาชีวะอุบลฯ เข้าร่วมประชุมและรับมอบนโยบายตามโครงการ เรื่อง การผลิตและพัฒนากำลังคนด้านอาชีวศึกษาและแนวทางการจัดทำแผนยุทธศาสตร์การพัฒนาสถานศึกษาและสถาบันการอาชีวศึกษา ในกลุ่มจังหวัดเจริญราชธานีศรีโสธร
- อาชีวะอุบลฯ ต้อนรับคณะกรรมการศิษย์เก่าวิทยาลัยวิชาการศึกษาและมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ